News Agency of India

પ્રિયંકાની બહેન મીરા ચોપરાને ઈન્ટીરિયર ડિઝાઈનરે તેના જ ઘરમાંથી કાઢી મૂકી

1 min read
પ્રિયંકાની બહેન મીરા ચોપરાને ઈન્ટીરિયર ડિઝાઈનરે તેના જ ઘરમાંથી કાઢી મૂકી

Share with:


પ્રિયંકા ચોપરાની કઝીન બહેન મીરા ચોપરા અત્યારે સમાચારોમાં છવાયેલી છે. આ વખતે તે કોઈ ફિલ્મ માટે નહીં પણ તેના દ્વારા ઓશિવારા પોલીસ સ્ટેશનમાં કરવામાં આવેલી એક એફઆઈઆરના કારણે ચર્ચામાં છે. મીરા ચોપરાએ પોતાના ઈન્ટીરિયર ડિઝાઈનર પર ચીટિંગનો આરોપ મૂક્યો છે અને તેના વિરુદ્ધ પોલીસ ફરિયાદ કરી છે. મીરાએ ટ્વિટ કરીને આ વાતની જાણકારી આપી છે અને સાથે જ શહેરમાં એકલી રહેતી મહિલાઓની સુરક્ષા પર પ્રશ્ન ઉભો કર્યો છે.

મીરા ચોપરાએ પોતાની ટ્વિટમાં સીએમઓ મહારાષ્ટ્ર, સંજય રાઉત અને ઉદ્ધવ ઠાકરેને પણ ટેગ કર્યા છે. મીરાએ લખ્યું છે કે, જો કોઈ યુવતી શહેરમાં એકલી રહે છો તો કોઈ પણ સ્થિતિમાં તેની મદદ કરવી જોઈએ. ઘટનાની વિગતવાર વાત કરીએ તો મીરા ચોપરાએ મુંબઈ શહેરના અંધેરી વિસ્તારમાં પોતાના માટે નવું ઘર ખરીદ્યુ હતું. તેણે આ ઘરને રિડીઝાઈન કરવા માટે ઈન્ટીરિયર ડિઝાઈનર રાજિંદર દીવાનને હાયર કર્યો હતો.

ઈન્ટીરિયર ડિઝાઈનિંગ માટે 17 લાખ રુપિયાની ડીલ કરવામાં આવી હતી, પરંતુ અધવચ્ચે મીરએ શૂટિંગ માટે બનારસ જવુ પડ્યુ હતું. બનારસ જતા પહેલા મીરા ચોપરાએ 50 ટકા એડવાન્સ રકમ આપી દીધી હતી. દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે મીરા જ્યારે શૂટિંગ પરથી પાછી ફરી તો તેણે જોયું કે ઘરમાં જે સામગ્રીનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે તેની ગુણવત્તા ઘણી જ ખરાબ હતી. મીરાએ ઈન્ટીરિયર ડિઝાઈનરને જ્યારે આ વાત જણાવી તો તેણે ત્યાં કામ કરી રહેલા કારીગરોની સામે જ અસભ્ય ભાષામાં વાત કરી.

પ્રિયંકાની બહેન મીરા ચોપરાને ઈન્ટીરિયર ડિઝાઈનરે તેના જ ઘરમાંથી કાઢી મૂકી

Share with:


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *